



**JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA**  
**OFISI YA RAIS**  
**TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA**  
**HALMASHAURI YA MANISPAA YA TEMEKE**



**13.09.2025**

**TANGAZO LA MABADILIKO YA UKUMBI WA KUFANYIA USAILI WA MCHUJO  
KWA KADA YA WASAIDIZI WA KUMBUKUMBU**

Mkurugenzi wa Halmashauri ya Manispaa ya Temeke anapenda kuwataarifu waombaji walioitwa kwenye Usaili nafasi ya Msaidizi wa Kumbukumbu daraja la II, usaili ambao utafanyika tarehe **17.09.2025** kuwa usaili huo utafanyika Ukumbi wa **Chuo Kikuu Kishiriki (DUCE)** badala ya Ukumbi ulioainishwa kwenye tangazo la awali.

Aidha muda na maelekezo mengine muhimu yatabaki kama yalivyotolewa kwenye tangazo la awali.

**Imetolewa na:**

**Mkurugenzi wa Manispaa**